๒๓ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๐ กศน.อำเภอบางคล้า นำโดย ผอ.สุทิศา ซุ่นคง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบางคล้า พร้อมด้วยคณะครู กศน.อำเภอบางคล้า ร่วมกิจกรรมจุดเทียนแสดงความอาลัยถวายแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช โดยมีนายธีระ พรชูตรง นายอำเภอบางคล้า เป็นประธาน ณ บริเวณหน้าสถานีตำรวจภูธรบางคล้า อำเภอบางคล้า จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/bangkha/UserFiles/Image/myhome_4.jpg)
![](/bangkha/UserFiles/Image/myhome_10.jpg)
หน่วยงานราชการและประชาชนชาวบางคล้า ร่วมใจถวายความอาลัย
เข้าชม : 490
|