ในวันที่ ๑๓ พฤศจิกายน พ.ศ. ๒๕๕๙ นางสุทิศา ซุ่นคง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบางคล้า ได้เป็นประธานในโครงการ “พัฒนาศักยภาพนักศึกษา กศน.ตามหลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช ๒๕๕๑ ประจำภาคเรียนที่ ๒ /๒๕๕๙” ณ ศาลาวัดโพธิ์ ตำบลบางคล้า อำเภอบางคล้า จังหวัดฉะเชิงเทรา
กิจกรรมภายในงานมีการแนะนำเทคนิคการเรียน กศน.อย่างมีคุณภาพโดยรุ่นพี่ที่เรียนจบในภาคการศึกษานี้
![](/bangkha/UserFiles/Image/asdfg3356.jpg)
มอบใบประกาศเกียรติคุณ แก่นักศึกษาที่มีผลการเรียนเฉลี่ยสูงสุด ทั้งสามระดับ
![](/bangkha/UserFiles/Image/154458(1).jpg)
การมอบประกาศนียบัตรนักศึกษาที่สำเร็จการศึกษาภาคเรียนที่ ๑/๒๕๕๙
![](/bangkha/UserFiles/Image/154463.jpg)
การผูกข้อมือสู่ขวัญสานสัมพันธ์รุ่นพี่สู่รุ่นน้อง
![](/bangkha/UserFiles/Image/gy6.jpg)
กศน.บางคล้า ขับร้องเพลงสรรเสริญพระบารมี เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช
เข้าชม : 387
|