วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2566 กศน.อำเภอบางคล้า นำโดยนางสาวยุพา จุลแฉ่ง
ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบางคล้า ดำเนินการจัดโครงการพัฒนาศักยภาพบุคลากร กศน.อำเภอบางคล้าเพื่อยกระดับการจัดการศึกษานอกระบบผ่านการสร้าง Application Glide Appsประจำปีงบประมาณ 2566 ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอบางคล้า โดยมีนางสาววิไลรัตน์ ศรีรุ่งครูผู้ช่วย กศน.อำเภอแปลงยาว เป็นวิทยากรให้ความรู้ แก่บุคลากร กศน.อำเภอบางคล้า
![](/bangkha/UserFiles/Image/1(1).jpg)
เข้าชม : 230
|