กิจกรรมทักษะชีวิตสำหรับนักศึกษาคนพิการ
วันที่ 20 ธันวาคม 2562 โครงการ พัฒนาทักษะชีวิตเพื่อส่งเสริมสุขภาพกาย สุขภาพจิต นักศึกษาคนพิการ กศน.อำเภอบางน้ำเปรี้ยว เพื่อเป็นการส่งเสริมและพัฒนาศักยภาพการเรียนรู้ตลอดชีวิตของนักศึกษาคนพิการให้ได้รับความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับการดูแลตนเองของคนพิการและเพื่อส่งเสริมคุณภาพชีวิตของนักศึกษาคนพิการและแลกเปลี่ยนเรียนรู้ซึ่งกันและกัน ได้รับความสนุกสนาน กล้าแสดงออก กล้าคิด กล้าทำและมีส่วนร่วมในการทำกิจกรรม และได้มีการให้ความรู้ เรื่อง การพัฒนาทักษะชีวิตเพื่อส่งเสริมสุขภาพกาย สุขภาพจิตคนพิการ ได้รับเกียรติ จากนางสาวฐนวรรณพร ใจสว่าง นักวิชาการสาธารณสุขอำเภอบางน้ำเปรี้ยว เป็นวิทยากร
![](/bangnumpirew/saladang/UserFiles/Image/79947115_1042745112739558_8243837709152419840_o(1).jpg) ![](/bangnumpirew/saladang/UserFiles/Image/79696793_1042748816072521_4714489801573662720_o.jpg) ![](/bangnumpirew/saladang/UserFiles/Image/79999460_1042747136072689_5491337149334683648_o.jpg) ![](/bangnumpirew/saladang/UserFiles/Image/80805645_1042749456072457_1676614370315993088_o.jpg)
![](/bangnumpirew/saladang/UserFiles/Image/79947115_1042745112739558_8243837709152419840_o.jpg)
เข้าชม : 316 |