กศน.อำเภอบางปะกง สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา เข้าร่วมพิธีน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
โดยมีพิธีทำบุญตักบาตรอาหารแห้ง เพื่อถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลา โดยมีนางสาวสุกัญญา แตงเจริญ ปลัดอำเภอ(เจ้าพนักงานปกครองชำนาญการพิเศษ) รักษาการแทนนายอำเภอบางปะกง เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยส่วนราชการ องค์กรเอกชน และประชาชน ณ หอประชุมอำเภอบางปะกง จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/bangpakong/nongjok/UserFiles/Image/8C7A18D9-ED6E-4405-BF86-4730B9E259E0.jpeg)