กศน.อำเภอบางปะกง สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา เข้าร่วมพิธีน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคต พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
โดยมีพิธีทำบุญตักบาตรอาหารแห้ง เพื่อถวายพระราชกุศล และพิธีวางพวงมาลา โดยมีนางสาวสุกัญญา แตงเจริญ ปลัดอำเภอ(เจ้าพนักงานปกครองชำนาญการพิเศษ) รักษาการแทนนายอำเภอบางปะกง เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยส่วนราชการ องค์กรเอกชน และประชาชน ณ หอประชุมอำเภอบางปะกง จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/bangpakong/nongjok/UserFiles/Image/F39583EE-378E-40C7-A9B9-9416A6440727.jpeg)
![](/bangpakong/nongjok/UserFiles/Image/F39583EE-378E-40C7-A9B9-9416A6440727.jpeg)