การจัดการศึกษาตามหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง
มีการจัดทำแผนการเรียนรู้ใช้รูปแบบที่เหมาะสมกับกลุ่มเป้าหมาย โดยการฝึกอบรม การประชุมสัมมนา การจัดเวทีแลกเปลี่ยนเรียนรู้ โดยมีการจัดกิจกรรมในพื้นที่ตำบลจำนวน 1 โครงการคือ โครงการเรียนรู้หลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ใช้งบประมาณทั้งสิ้น 2,400 บาทกลุ่มเป้าหมายที่ได้รับจำนวน 6 คน มีผู้เข้าร่วมกิจกรรมทั้งสิ้น 6 คน ดำเนินการจัดกิจกรรมในวันที่ 13 กุมภาพันธ์ 2563
![](/bangpakong/pimpa/UserFiles/Image/84644758_654462895324854_2705227710216536064_n.jpg) ![](/bangpakong/pimpa/UserFiles/Image/86416531_619033388933467_8267996036903993344_n.jpg) ![](/bangpakong/pimpa/UserFiles/Image/86219422_962734957461869_6189565288246149120_n.jpg) ![](/bangpakong/pimpa/UserFiles/Image/86394753_609887076468542_8075834875048886272_n.jpg)
เข้าชม : 706 |