วันที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567
ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโพธิ์ นำโดย นางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโพธิ์ มอบหมายให้บุคลากรจัดกิจกรรมแสดงความจงรักภักดีต่อ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอบ้านโพธิ์ และที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลเกาะไร่จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมีกิจกรรมดังนี้
- กิจกรรมลงนามถวายพระพร
- นิทรรศการเทิดพระเกียรติ และหนังสือพระราชนิพนธ์ในสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ
สยามบรมราชกุมารี
- กิจกรรมส่งเสริมการอ่านออนไลน์ "เจ้าฟ้านักอ่าน"
-กิจกรรมการน้อมนำแนวพระราชดำริของสมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพร้ตนราชสุดาฯสยามบรมราชกุมารี สู่ปฏิบัติการปลูกผักสวนครัว เพื่อสร้างความมั่นคงทางอาหาร ประจำปีงบประมาณพ.ศ.2567 ณ ที่ทำการองค์การบริหารส่วนตำบลเกาะไร่
![อาจเป็นรูปภาพของ 5 คน, ลิงลม และ ข้อความ](https://scontent.fbkk5-4.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/428122968_892354619560658_8845039077273068884_n.jpg?_nc_cat=103&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=Oe6HiBE7nYkAX8g7PpA&_nc_ht=scontent.fbkk5-4.fna&oh=00_AfCR-Jb73gFLzfOgVLCD_m8vXilpVS-cZLIXrf8f87jqjg&oe=65F7C218)
เข้าชม : 135
|