นำโดยนางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน. อำเภอบ้านโพธิ์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโพธิ์ มอบหมายให้กลุ่มงานเทียบระดับการศึกษา ประเมินแฟ้มประมวลมิติประสบการณ์ ด้านการพัฒนาอาชีพ ด้านการพัฒนาคุณภาพชีวิต และด้านการพัฒนาสังคมและชุมชน ให้กับผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับการศึกษาครั้งที่ 2 ปีการศึกษา 2566 มีผู้เข้ารับการประเมินแฟ้ม จำนวน 16 คน จากผู้เข้ารับการประเมินเทียบระดับทั้งหมดจำนวน 22 คน คิดเป็นร้อยละ 72.72 ณ ห้องสมุดประชาชนอำเภอบ้านโพธิ์ จังหวัดฉะเชิงเทรา
![อาจเป็นรูปภาพของ 12 คน และ ข้อความ](https://scontent.fbkk5-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/431972920_908568951272558_323416349195713446_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=IPVbvymJksYAX91St9W&_nc_ht=scontent.fbkk5-5.fna&oh=00_AfAyKTYwEYlUT8MW0S-nB2W3LxXRP8sWlpcx97n36KfUQA&oe=65F7E1EA)