กศน.ตำบลบางโรง และ กศน.ตำบลก้อนแก้ว จัดโครงการทุกเพศทุกวัยใส่ใจค่านิยม 12 ประการ
วันที่ 21 กรกฎาคม 2558 กศน.ตำบลบางโรง ร่วมกับ กศน.ตำบลก้อนแก้ว จัดโครงการทุกเพศทุกวัยใส่ใจค่านิยม 12 ประการ ณ หอประชุมอำเภอคลองเขื่อน โดยมีนายวิชา จินตนากูล นายกองค์การบริหารส่วนตำบลบางโรงเป็นประธานในพิธีเปิด
![](/khongkhuean/bangrong/UserFiles/Image/IMG20150721092910_5.jpg)
![](/khongkhuean/bangrong/UserFiles/Image/IMG20150721111213.jpg)
![](/khongkhuean/bangrong/UserFiles/Image/IMG20150721115940.jpg)
![](/khongkhuean/bangrong/UserFiles/Image/IMG20150721151556.jpg)
เข้าชม : 1632
|