วันที่ 22 มิถุนายน 2565 นางบังอร ฝ่ายสัจจา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา มอบหมายให้ นายธนวัฒน์ ไกรกุล ครู กศน.ตำบลบางพระ จัดการศึกษาเพื่อพัฒนาอาชีพ (หลักสูตรระยะสั้น กลุ่มสนใจไม่เกิน 30 ชั่วโมง) หลักสูตรการสานชะลองด้วยเส้นพลาสติก จำนวน 5 ชั่วโมง มีผู้เข้าร่วมกิจกรรม จำนวน 8 คน ณ ตลาดนวัตวิถี วัดท่าอิฐ หมู่ที่ 2 ตำบลบางพระ อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมีนางสิริรัตน์ ใจอารีย์ เป็นวิทยากร ทั้งนี้การจัดโครงการดังกล่าวได้ดำเนินการตามมาตรการป้องกันโรคติดต่อ Covid-19
![](/muang/bangpha/UserFiles/Image/timeline_20220624_203522.jpg)
![](/muang/bangpha/UserFiles/Image/timeline_20220624_203528(1).jpg)
![](/muang/bangpha/UserFiles/Image/timeline_20220624_203529.jpg)
เข้าชม : 184
|