วันที่ ๘ มกราคม ๒๕๖๒ กอ.รมน.จังหวัดฉะเชิงเทรา จัดกิจกรรมโครงการขยายผลหลักปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงสำหรับศูนย์เรียนรู้ปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียงและเกษตรทฤษฎีใหม่ประจำตำบลรุ่นที่๔ ให้กับประชาชนแกนนำ ๑๓ หมู่บ้าน ในตำบลบางเตย ณ พื้นที่ หมู่ที่ ๗ ตำบลบางเตย อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา โดยมี นายประเทือง อยู่เกษม นายอำเภอเมืองฉะเชิงเทรา พลตรี พณิชย์ ศิริพละ ผอ.กอ.รมน.ภาค ๒ เป็นประธานเปิดโครงการ ในการนี้ มีนายณัฐวุฒิ พรมพิลา และนายชูเกียรติ มีเจริญ เป็นตัวแทน กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา ร่วมกิจกรรม
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103258.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103300.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103306.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103322.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103323.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103326.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103336.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190108_103339.jpg)
เข้าชม : 839
|