วันที่ 17 ตุลาคม 2562 นางสาวสุดารัตน์ รักสกุล ได้รับมอบหมายจาก นางอุบล ดีรัศมี ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา ให้เข้าร่วมประชุมกำนันผู้ใหญ่บ้าน โดยประชาสัมพันธ์การรับสมัครนักศึกษาใหม่ ภาคเรียนที่ 2/2562 และสอบถามความต้องการ การจัดกิจกกรรมการศึกษาต่อเนื่อง ในไตรมาสที่ 1 - 2 ของตำบลบางเตย ณ ศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียง หมู่ที่ 13 ตำบลบางเตย
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20191017_175008.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20191017_175043.jpg)
เข้าชม : 341
|