วันที่ 19 กรกฎาคม 2565 กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา นางบังอร ฝ่ายสัจจา มอบหมายให้คณะครู และบุคลากร กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา ลงพื้นที่เพื่อปรับปรุงภูมิทัศน์ รื้อถอน และทำความสะอาดภายในอาคารที่จะเป็นที่ตั้งห้องสมุดประชาชนจังหวัดฉะเชิงเทราแห่งใหม่
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20220719_185457.jpg)
เข้าชม : 191
|