เนื้อหา : เรื่องเด่นวันนี้
หมวดหมู่ : จัดกิจกรรมฮัธยาศัย หัวข้อเรื่อง : รถโมบายเคลื่อนที่ ตำบลหน้าเมือง
เสาร์ ที่ 7 เดือน กันยายน พ.ศ.2562
|
|
วันที่ 31กรกฎาคม 2562 กศน.ตำบลหน้าเมือง กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จัดการศึกษาตามอัธยาศัย(รถโมบายเคลื่อนที่) ณ โรงเรียนสาธิต มหาวิทยาลัยราชภัฏราชนครินทร์ โดยมีบรรณารักษ์ห้องสมุดประชาชนจังหวัดฉะเชิงเทรา ครูอาสาสมัครฯ ครู กศน.ตำบลบางขวัญ ครู กศน.ตำบลบางกะไห ครู กศน.ตำบลบางตีนเป็ด ครูผู้สอนคนพิการตำบลหน้าเมือง มีนักเรียนเข้าร่วมทั้งสิ้น 170 คน
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190801_141748.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190801_141756.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190801_141802.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190801_141810.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190801_141833.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20190801_141837.jpg)
เข้าชม : 266
|
|
จัดกิจกรรมฮัธยาศัย 5 อันดับล่าสุด
รถโมบายเคลื่อนที่ ตำบลหน้าเมือง 7 / ก.ย. / 2562
|