ข่าวประชาสัมพันธ์ วันที่ 20 - 22 พฤศจิกายน 2562 กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา โดยนางอุบล ดีรัศมี ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมือง
พุธ ที่ 27 เดือน พฤศจิกายน พ.ศ.2562
|
|
วันที่ 20 - 22 พฤศจิกายน 2562 กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา โดยนางอุบล ดีรัศมี ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จัดโครงการอบรมพัฒนาบุคลากร เรื่อง วิจัยในชั้นเรียนเพื่อพัฒนาการเรียนการสอน ซึ่งได้รับเกียรติจากนางธัชชนก พละศักดิ์ ผู้อำนวยการ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการพร้อมบรรยายพิเศษ การจัดโครงการดังกล่าวได้รับการเรียนรู้และแนวทางการจัดทำวิจัยในชั้นเรียนเพื่อพัฒนาการเรียนการสอน จากอาจารย์อัญชลี ธรรมะวิธีกุล อดีตศึกษานิเทศก์เชี่ยวชาญ สำนักงาน กศน. และนางวัชรินทร์ ศรีณิบูลย์ ศึกษานิเทศก์ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นวิทยากร กลุ่มเป้าหมายการอบรมได้แก่ คณะครูและบุคลากรจาก กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา กศน.อำเภอบางปะกง และกศน.อำเภอคลองเขื่อน รวม 37 คน การจัดโครงการอบรมพัฒนาบุคลากร เรื่อง วิจัยในชั้นเรียนเพื่อพัฒนาการเรียนการสอน เพื่อให้บุคลากรนำความรู้ที่ได้จากการอบรม ไปใช้ในการบริหารงานในหน้าที่ที่ทันต่อการบริการทุกกลุ่มเป้าหมายทุกระดับ ร่วมมือกันสร้างความเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันของบุคลากรในการพัฒนาตน พัฒนาองค์กร พัฒนางานให้บรรลุเป้าหมายในการจัดการศึกษาไปสู่การปฏิบัติงานอย่างมีคุณภาพ ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา
![](/muang/klongna/UserFiles/Image/76682994_156549995714066_2833230057898508288_n.jpg) ![](/muang/klongna/UserFiles/Image/76706681_156550029047396_5986399419451310080_n.jpg) ![](/muang/klongna/UserFiles/Image/76677538_156550132380719_4826876103433912320_n.jpg) ![](/muang/klongna/UserFiles/Image/75380055_156550102380722_4961681481744252928_n.jpg) ![](/muang/klongna/UserFiles/Image/78041451_157180818984317_4313970735283437568_n.jpg)
เข้าชม : 227
|
|
ข่าวประชาสัมพันธ์ 5 อันดับล่าสุด
วันที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 โครงการอบรมอังกะลุงบำบัดใจวัยเกษียณ 7 / ก.พ. / 2566
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2566 โครงการการแปรรูปผลิตภัณฑ์จากเนื้อปลา (การทำแหนมปลาและปลาทอดมัน) 6 / ก.พ. / 2566
วันที่ 5 กุมภาพันธ์ 2566 โครงการการทำน้ำฟักทองนมสด 6 / ก.พ. / 2566
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2566 โครงการการทำน้ำพริกปลากรอบ 4 / ก.พ. / 2566
วันที่ 30 มกราคม 2566 โครงการอบรมให้ความรู้การบริหารจัดการขยะในครัวเรือน 30 / ม.ค. / 2566
|