วันที่ 11 กรกฎาคม พ.ศ.2565
นางบังอร ฝ่ายสัจจา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทราได้มอบหมายให้คณะครู ข้าราชการ และบุคลากรทางการศึกษาของ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา เข้าร่วมการประชุมประจำสัปดาห์ เพื่อติดตามผลความคืบหน้าของภาระงานที่ได้มีการมอบหมายให้คณะครูของ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทราได้ปฏิบัติ
ณ ห้องประชุม กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา
![](/muang/klongna/UserFiles/Image/klongna/07.jpg) ![](/muang/klongna/UserFiles/Image/klongna/08.jpg)
เข้าชม : 195
|