ประวัติ กศน.ตำบล
![](/luangpang/UserFiles/Image/DSCF0073.JPG)
กศน. ตำบลคลองหลวงแพ่ง เริ่มจัดตั้งในวันที่ 12 กันยายน 2553 โดยได้รับความอนุเคราะห์ ด้านอาคารสถานที่ ครุภัณฑ์และวัสดุต่างๆ จากองค์การบริหารส่วนตำบลคลองหลวงแพ่ง เพื่อใช้ในการดำเนินงาน ในการจัดกิจกรรมส่งเสริมการเรียนรู้ตลอดชีวิตของประชานชนและสร้างสังคมแห่งการเรียนรู้ในชุมชน
![](/luangpang/UserFiles/Image/DSC00109.JPG)
เข้าชม : 1720 |