วันที่ 19 มกราคม 2566 กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา โดย นางบังอร ฝ่ายสัจจา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา มอบหมายให้ นางสาวพรนภา นิลผาย ครู กศน.ตำบลบางขวัญ เข้าร่วมประชุมโครงการจัดทำแผนและประสานแผนพัฒนาตำบล ประจำปี พ.ศ 2566-2567 เพื่อบูรณาการจัดทำแผนพัฒนาตำบลในการแก้ไขปัญหาประชาชนเชื่อมโยงสู่แผนพัฒนาท้องถิ่น แผนพัฒนาอำเภอ และแผนพัฒนาจังหวัด ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนตำบลบางขวัญ อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20230119_211740.jpg)
![](/muang/UserFiles/Image/timeline_20230119_211744.jpg)
เข้าชม : 336
|