ผลการจัดกิจกรรมพัฒนาสังคมและชุมชน
![](/muang/takai/UserFiles/Image/gf(1).jpg) ![](/muang/takai/UserFiles/Image/jhu.jpg)
วันที่ 26 กุมภาพันธ์ 2563 นางอุบล ดีรัศมี ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา มอบหมายให้ นางสาวบุษบา คชารัตน์ ครู กศน.ตำบลท่าไข่ จัดโครงการจัดการศึกษาเพื่อพัฒนาสังคมและชุมชน หลักสูตรการอนุรักษ์สิ่งแวดล้อมสู่พื้นที่ EEC ให้กับประชากรตำบลท่าไข่ ณ กศน.ตำบลท่าไข่โดยนางสาวพรชุลี ผ่านสำแดง เป็นวิทยากร
เข้าชม : 660 |