วันที่ 16 มิถุนายน 2567 นายกรินทร์ เฉลิมวิสุตม์กุล ผอ.สกร.ระดับอำเภอพนมสารคาม พร้อมด้วยคณะครูจัดกิจกรรมพัฒนาคุณภาพผู้เรียน โครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรม นักศึกษา สกร.อำเภอพนมสารคาม นำความรู้สู่ความพอเพียง ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยมีกิจกรรมดังนี้ 1. กิจกรรมให้ความรู้เรื่องคุณธรรมจริยธรรมเพื่อการดำเนินชีวิต 2. กิจกรรมให้ความรู้เรื่องหลักปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียงและเกษตรทฤษฏี 3. กิจกรรมพิธีไหว้ครู 4. กิจกรรมประกวดพานไหว้ครู โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการจำนวน 240 คน ณ หอประชุมอำเภอพนมสารคาม จังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/panom/UserFiles/Image/632D9886-1DC0-4E22-8FBA-7779542DF73F.jpg)
![](/panom/UserFiles/Image/CF23842F-BEFB-45A6-8F77-B4E8CC9689BB.jpg)
![](/panom/UserFiles/Image/F72F11BF-3402-4024-9FCC-02672BE63671.jpg)
![](/panom/UserFiles/Image/C3B27176-E893-4AD0-AA81-B3DCEBF5B4E4.jpg)
![](/panom/UserFiles/Image/1FE10E9A-7E70-4280-AF03-43AB520F8D3F.jpg)
เข้าชม : 44
|