วันที่ 23 พฤศจิกายน 2564 กศน.อำเภอพนมสารคาม โดยนางบังอร ฝ่ายสัจจา ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอพนมสารคาม พร้อมด้วย คณะครู และบุคลากร กศน.อำเภอพนมสารคาม เข้าร่วมการติดตามแนวทางการจัดการเรียนการสอนในช่วงสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 โดยคณะศึกษานิเทศก์จากศึกษาธิการจังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/panom/UserFiles/Image/timeline_20211123_150904.jpg)
![](/panom/UserFiles/Image/timeline_20211123_150918.jpg)
![](/panom/UserFiles/Image/timeline_20211123_150910.jpg)
![](/panom/UserFiles/Image/timeline_20211123_150857.jpg)
เข้าชม : 618
|