วันที่ 19-21 กันยายน 2565 กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดยนางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ ได้มอบหมายให้ นางสาวจุฬาลักษณ์ ธรรมอินทร์ ตำแหน่งครู กศน.ตำบลเกาะไร่ เข้าร่วมโครงการส่งเสริมกระบวนการเรียนรู้ข้อมูลชุมชนเพื่อพัฒนาการจัดการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัย หลักสูตร 20 ชั่วโมง ณ โรงแรมบ้านอยู่เป็นสุข(ครัวอิ่มสุข) อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จังหวัดฉะเชิงเทรา
ทั้งนี้ได้ดำเนินการตามมาตรการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัส Covid-19 อย่างเคร่งครัด
![](/bannpho/UserFiles/Image/07FEA55D-2526-47B8-9BFE-F0BB4F4E70FC.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/F62D0ED2-DEDF-4E5D-B80F-A036D22615D4.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/A7060B56-6229-4AC3-A9FB-7B52DD3AFB24.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/29F7E495-02B8-4D1B-A041-6C5BE1ED401D.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/77821053-AAA7-4B47-A7AD-9C28C80551AB.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/7274FA9E-A60A-49A7-AD25-6338A2C738A7.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/841A2DDD-44BF-49A0-8205-821CD38FF166.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/03861AEA-AB90-4CC2-A0C7-3B167DC834B0.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/6A096F90-932B-489A-AC71-C5D30D6A2AF4.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/1A61764F-9CB9-4085-AC8C-0270591E1A87.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/A434C8A9-9D82-4C4B-9C78-C4BB6B3CF5CB.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/AED560B6-6E4D-499A-87B2-B255CFA3B354.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/29DB5118-33AE-4553-828C-47BA3F9AF8A4.jpg)
เข้าชม : 170
|