วันที่ 20-21 กันยายน 2565 กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดยนางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ ได้มอบหมายให้ นายรัตนากร บุดดา ครู กศน.ตำบลบางซ่อนและนายอภิรักษ์ ทองใบ ครูอาสาสมัคร กศน. เข้าร่วมประชุมสัมมนาการวัดและประเมินผลหลักสูตรการศึกษานอกระบบระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พุทธศักราช 2551 โดยมี นางสาวทรงศรี วิระรังษิยากรณ์ รองเลขาธิการ กศน. เป็นประธานเปิด โครงการ ณ วังรีรีสอร์ท อำเภอเมืองนครนายก จังหวัดนครนายก
![](/bannpho/UserFiles/Image/D2B14391-BB4B-4431-AB33-E8C14ADF0C9E.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/FB75CEB2-7906-4CB3-98FB-89316C96E7F2.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/FFB3A9C0-6934-4C7B-829C-B923260551AA.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/0DBD61A1-DD2E-49B2-AD72-14B3354FEBDC.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/83911224-8281-4D65-8FB1-C2219FD6CC26.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/D2F6F097-A2E9-43E2-9889-A2018F2833F3.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/D5E13877-EE0E-416D-8C00-285EEC1FB4C6.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/674B704C-00D3-4BCE-8D01-01EEB6078F68.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/016581D9-E32C-4BB7-9D70-5A0B66537203.jpg)
เข้าชม : 180
|