วันที่ 26 สิงหาคม 2566 ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโพธิ์ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดยนางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน. อำเภอบ้านโพธิ์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโพธิ์มอบหมายให้ ข้าราชการครู และคณะครู สกร.อำเภอบ้านโพธิ์ จัดโครงการพัฒนาผู้เรียนส่งเสริมการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม โดยมีวัตถุประสงค์ เพื่อให้ผู้เข้าร่วมโครงการมีความรู้ ความเข้าใจ มีทักษะในเรื่องของวิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยีสมัยใหม่ และสามารถนำความรู้ไปประยุกต์ใช้ในชีวิตประจำวันได้ มีผู้เข้าร่วมโครงการทั้งสิ้น จำนวน 60 คน ณ ศูนย์วิทยาศาสตร์เพื่อการศึกษารังสิต อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี
![](/bannpho/UserFiles/Image/a8.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/a7.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/a6.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/a5.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/a3.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/a4.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/a1.jpg)
เข้าชม : 403
|