วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2567 ศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโพธิ์ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดยนางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ ปฏิบัติหน้าที่ผู้อำนวยการศูนย์ส่งเสริมการเรียนรู้อำเภอบ้านโพธิ์ ปฏิบัติราชการแทนอธิบดีกรมส่งเสริมการเรียนรู้ มอบหมายให้ ข้าราชการและคณะครู สกร.อำเภอบ้านโพธิ์ จัดกิจกรรมการเรียนรู้เชิงรุก Active Laerning ประจำสัปดาห์ ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
![อาจเป็นรูปภาพของ 4 คน, ผู้คนกำลังอ่านหนังสือ และ ข้อความ](https://scontent.fbkk5-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/427919518_890325859763534_1476404804662173767_n.jpg?_nc_cat=100&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=SrPl6KxxU-4AX8Yu2da&_nc_ht=scontent.fbkk5-5.fna&oh=00_AfCG-4iZ5RrUNeRwX0q1S3Mg7RM3dTHQ_9es1AhwN7ogFA&oe=65F6C2D8)
![อาจเป็นรูปภาพของ 4 คน](https://scontent.fbkk5-5.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/427931315_890330143096439_2200702921308433917_n.jpg?_nc_cat=104&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=PaRVqqxmmLsAX-sk67p&_nc_ht=scontent.fbkk5-5.fna&oh=00_AfA0n5Gh6he3IAygMq2MJnd_hLWr3BSkzwAZp3xXj9W0fQ&oe=65F7B4FF)
![อาจเป็นรูปภาพของ 6 คน, ผู้คนกำลังอ่านหนังสือ และ ข้อความ](https://scontent.fbkk5-3.fna.fbcdn.net/v/t39.30808-6/427915600_890330359763084_2669254618808581931_n.jpg?_nc_cat=111&ccb=1-7&_nc_sid=5f2048&_nc_ohc=t1S46ZEjbcoAX_Qevl4&_nc_oc=AQlPFIoA-9abZyj_ErilEfCz6foR5rPaqsbLf04qvG3pdwzeF370i1RKJeFUaHlWHpoNNdGn8QXLicL62h6bznID&_nc_ht=scontent.fbkk5-3.fna&oh=00_AfBtcDwNqJ4ThvnbMc64xLBI4E6RTWLQvwJ8_Narzs0TZw&oe=65F7432A)
เข้าชม : 154
|