วันที่ 30 มีนาคม 2565 กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ สำนักงานกศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดยนางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ ปฏิบัติกิจกรรม 5 ส ช่วยสร้างสภาพแวดล้อมที่ดีในที่ทำงานให้เกิดบรรยากาศที่น่าทำงาน โดยการปรับภูมิทัศน์ภายนอกบริเวณรอบๆอาคารห้องสมุดประชาชนอำเภอบ้านโพธิ์
![](/bannpho/UserFiles/Image/78298.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/78294.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/78291.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/78292(1).jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/78289.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/78290.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/68.jpg)
เข้าชม : 249
|