วันที่ 23 มีนาคม 2565 กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดยนางรุ่งอรุณ บุตรสิงห์ ผู้อำนวยการ กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ มอบหมายให้ ข้าราชการ และคณะครู กศน.อำเภอบ้านโพธิ์ เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการวิทยากรครู ข. และครู ค. ตามโครงการศูนย์ดิจิทัล ชุมชน หลักสูตรการค้าออนไลน์ กลยุทธ์การตลาดเชื่อมโยงจาก Online และ Offline โดยมีนายตั้ง อสิพงษ์ ศึกษาธิการจังหวัดฉะเชิงเทรา เป็นประธานในพิธี ณ โรงแรมซันธารา เวลเนส รีสอร์ท แอนด์ โฮเทล จังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมีผู้เข้าร่วมอบรมในรูปแบบ On-Site จำนวน 16 คน และรูปแบบ OnLine จำนวน 2 คน รวมทั้งสิ้น จำนวน 18 คน
![](/bannpho/UserFiles/Image/257734.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/257735.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/257657.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/257758.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/257728.jpg) ![](/bannpho/UserFiles/Image/_220323_0.jpg)
![](/bannpho/UserFiles/Image/59.jpg)
เข้าชม : 351
|