กศน.แปดริ้ว จัดประชุมคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษานอกระบบ
และการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดฉะเชิงเทรา
![](/userfiles/Image/main_image/news/Untitled-2.jpg)
วันที่ 3 มีนาคม 2558 สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา ได้จัดประชุมคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษานอกระบบและการศึกษาตามอัธยาศัยจังหวัดฉะเชิงเทรา โดยมีนายเดชา ใจยะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทรามาเป็นประธานในการประชุม สำนักงานกศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา ได้จัดทำวิดีทัศน์ผลการปฏิบัติงานประจำปี 2557แผนการปฎิบัติปีงบประมาณ พ.ศ.2558 สรุปผลการปฏิบัติงานไตรมาสที่1
![](/userfiles/Image/main_image/news/6123.jpg)
เข้าชม : 1768
|