กศน.แปดริ้ว จัดประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผล
และสนับสนุนการตรวจราชการ
![](/userfiles/Image/main_image/news/logoo.jpg)
วันที่ 3 มีนาคม 2558สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทราได้จัดประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและสนับสนุนการตรวจราชการในระดับจังหวัดฉะเชิงเทรา ณ ห้องประชุมพิกุลทอง โดยมีนายเดชา ใจยะ รองผู้ว่าราชการจังหวัดฉะเชิงเทราเป็นประธานในการประชุมครั้งนี้มีวัตถุประสงค์ เพื่อขับเคลื่อนคณะกรรมการฯ ในการบูรณาการขับเคลื่อนคุณภาพการจัดการศึกษาในภาพรวม
![](/userfiles/Image/main_image/news/6132_440x330.jpg)
เข้าชม : 2307
|