สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา นิเทศสนามสอบ การทดสอบการศึกษาระดับชาติ (N-NET) ครั้งที่ 2/2557
สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดย ดร.จรัสศรี หัวใจ ศึกษานิเทศก์ พร้อมด้วยนางสาวฐิตารีย์ สุโอ๊ะ นักวิชาการศึกษา ออกนิเทศสนามสอบการทดสอบการศึกษาระดับชาติ (N-NET) ครั้งที่ 2/2557 ณ สนามสอบ กศน.อำเภอ โดยสนามสอบเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
![](/userfiles/Image/main_image/news/N-NET/104383_440x247.jpg)
![](/userfiles/Image/main_image/news/N-NET/104382.jpg)
![](/userfiles/Image/main_image/news/N-NET/104334.jpg)
เข้าชม : 3547
|