ศูนย์สอบ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา เตรียมความพร้อมกับการส่งกระดาษคำตอบพร้อมแบบทดสอบและเอกสารต่างๆ จากสนามสอบ
![](/userfiles/Image/main_image/news/N-NET/logo_22.jpg)
เมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2558 ศูนย์สอบ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา นำโดย นางสาวจรัสศรี หัวใจ ศึกษานิเทศก์ พร้อมด้วยคณะกรรมศูนย์สอบ สำนักงาน กศน.จังหวัดฉะเชิงเทรา ได้ทำการตรวจสอบเอกสาร และการบรรจุกระดาษคำตอบพร้อมเอกสารต่างๆ เพื่อความเรียบร้อยก่อนนำส่งทาง สทศ ต่อไป
![](/userfiles/Image/main_image/news/N-NET/226177_440x330.jpg)
![](/userfiles/Image/main_image/news/N-NET/104562.jpg)
![](/userfiles/Image/main_image/news/N-NET/226180.jpg)
เข้าชม : 2944
|